Diễn Đàn Sinh Viên Lớp Điện Tử Viễn Thông K8A
Yêu cầu bạn đăng nhập vào diễn đàn để được hưởng mọi quyền lợi khi sử dụng diễn đàn!
Nếu là khách vui lòng bấm "Do not show again" để tiếp tục truy cập diễn đàn với vai trò là khách viếng thăm
Xin cảm ơn đã sử dụng diễn đàn!
Change background image

Diễn Đàn Sinh Viên Lớp Điện Tử Viễn Thông K8A Được Xây Dựng Nên Nhằm Mục Đích Giúp Các Bạn Trao Đổi Kiến Thức, Giao Lưu Học Hỏi Lẫn Nhau Và Giúp Các Thành Viên Trong Lớp Đoàn Kết - Gắn Bó Hơn Trong 5 Năm Sinh Viên Và Quãng Thời Gian Sau Này.

Go downThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

© FMvi.vn

on Mon Nov 15, 2010 9:45 am

Ban giám hiệu

chào cả nhà!tớ thấy forum của lớp ta cũng tạm đc rồi đấy,chỉ cần các thành viên cố gắng hơn nữa là ok thôi.nhưng mình thấy cái box nhạc kia ko nên để vì mỗi ng yêu thích 1 dòng nhạc khác nhau,để như thế có ng ko thích nghe những ca khúc đó nhưng vẫn phải nghe.hjx.tớ là 1 trong những ng như vậy.hjhj.các bạn thử đưa ra ý tưởng xem sao nha. :D .Và các bạn nên thêm biểu tượng tệp đính kèm để cho mọi ng gửi hình ảnh or video dễ dàng hơn.và các bạn nên chia công việc quản trị cho nhiều ng trong lớp vào.chẳng hạn như mỗi ng chỉ quản lý 1 box thôi,tớ nghĩ nếu làm như thế mỗi ng sẽ thấy đc sự quan trọng của mình và có cảm giác mình phải có trách nhiệm cho forum này!đây là ý kiến riêng của tớ thôi.BQT cho ý kiến nha!
Xem lý lịch thành viên

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà Venus_Kmanh
Trả lời nhanh
on Mon Nov 15, 2010 1:54 pm

Administrator

Thank bạn vì những ý kiến đóng góp. mình cũng đang có dự định như bạn. Nhưng hiện giờ thành viên trong diễn đàn còn khá ít. Đặc biệt là khá nhiều men chỉ đăng kí mà chưa viết bài hay đăng thông tin cá nhân nên mình đành phải cho một số bạn kiêm nhiện nhiều vị trí
Đề nghị bạn lần sau góp ý vào mục góp ý của diễn đàn

Cảm ơn bạn vì những ý kiến đóng góp. Mong bạn tiết tục phát huy để đưa diễn đàn ngày càng phát triển

BQT
Xem lý lịch thành viên http://dtvt.mygoo.org

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà admin
Trả lời nhanh
on Mon Nov 15, 2010 7:28 pm

minh nghi ban nen tham gia vao viec quan ly 1 box. xem phan thong bao cua ban quan tri forum nha. to nghi rang bqt con nhiu han che ve mat kien thuc va kinh nhiem nen moi nguoi trong forum can phai thay vai tro va trach nhiem cua minh de XD Forum hoan thien hon :oops: 😢

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà Khách vi
Trả lời nhanh
on Mon Nov 15, 2010 9:47 pm

Administrator

vodanh đã viết:minh nghi ban nen tham gia vao viec quan ly 1 box. xem phan thong bao cua ban quan tri forum nha. to nghi rang bqt con nhiu han che ve mat kien thuc va kinh nhiem nen moi nguoi trong forum can phai thay vai tro va trach nhiem cua minh de XD Forum hoan thien hon :oops: 😢

Vì bạn là thành viên mới nên bạn không biết. Với cương vị là bí thư bạn Venus_Kmanh có thể loan tin tức cho toàn diễn đàn và tương đương với bạn Venus_Kmanh là một MOD của diễn đàn

BQT

Thích

Báo xấu [0]

Trả lời nhanh
on Mon Nov 15, 2010 11:01 pm

Administrator

Ơ, cho tớ làm mod đi:D
Xem lý lịch thành viên

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà kidls2101
Trả lời nhanh
on Tue Nov 16, 2010 8:01 pm

Administrator

kidls2101 đã viết:Ơ, cho tớ làm mod đi:D

Bạn cũng là một Mod mà(điều hành viên) bạn không thấy tên bạn có mầu khác với các thành viên khác sao. và dưới tên của bạn chữ mod và biểu tượng mod rùi mà

Thích

Báo xấu [0]

Trả lời nhanh
on Wed Nov 17, 2010 11:31 am

Administrator

À, giờ mới thấy, hihi
Xem lý lịch thành viên

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà kidls2101