Diễn Đàn Sinh Viên Lớp Điện Tử Viễn Thông K8A
Yêu cầu bạn đăng nhập vào diễn đàn để được hưởng mọi quyền lợi khi sử dụng diễn đàn!
Nếu là khách vui lòng bấm "Do not show again" để tiếp tục truy cập diễn đàn với vai trò là khách viếng thăm
Xin cảm ơn đã sử dụng diễn đàn!
Change background image

Diễn Đàn Sinh Viên Lớp Điện Tử Viễn Thông K8A Được Xây Dựng Nên Nhằm Mục Đích Giúp Các Bạn Trao Đổi Kiến Thức, Giao Lưu Học Hỏi Lẫn Nhau Và Giúp Các Thành Viên Trong Lớp Đoàn Kết - Gắn Bó Hơn Trong 5 Năm Sinh Viên Và Quãng Thời Gian Sau Này.

Go downThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

© FMvi.vn

on Sat Nov 13, 2010 8:06 am

Ban giám hiệu

Bạn muốn biết xem website của mình có đảm bảo uptime đúng nhà cung cấp đã đảm bảo hay không, hay giám sát tình trạng website của mình, nếu có lỗi thì sẽ gửi về mail hay sms để chúng ta còn có biện pháp khắc phục sớm nhất. Tuy nhiên, bạn sẽ không thể nào liên tục kiểm tra tình trạng hoạt động website hoặc server của mình, do đó tôi xin giới thiệu một số dịch vụ giúp bạn làm công việc này:

* Pingdom:
Pingdom sẽ giúp bạn kiểm tra tình trạng của website theo chu kỳ 5 phút một lần, nếu có lỗi thì sẽ thông báo qua sms, email hay là Twitter. Với tài khoản miễn phí, bạn chỉ có thể giám sát một website duy nhất.
* Binary Canary:
Với tài khoản miễn phí bạn có thể giám sát theo chu kỳ 15 phút, 30 phút hoặc 45 phút. Có thể giám sát 5 website trong một tài khoản và nếu website của bạn không thể truy cập thì Binary Canary sẽ gửi qua email.
* Are My Sites Up:
Giám sát theo chu kỳ 60 phút nếu là tài khoản miễn phí, hỗ trợ giám sát 5 website trong một tài khoản miễn phí.
* Hyperspin:
Giám sát theo chu kỳ 60 phút nếu là tài khoản miễn phí và nhận thông báo qua email.
* AlertX:
Chỉ giám sát 1 website theo kỳ 3 tiếng một lần và thông báo qua email cho một tài khoản miễn phí.
Xem lý lịch thành viên

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà hungbimbo2
Trả lời nhanh

Về Đầu TrangThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

© FMvi.vn

« Xem bài trước | Xem bài kế tiếp »

Bài viết liên quan

Quyền hạn của bạn:

Bạn không có quyền trả lời bài viết